วิทยาลัยเทคนิคนครสวรรค์ นำคณะเข้าศึกษาดูงาน
นายธาตรี พิบูลมณฑา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี พร้อมคณะครูแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ให้การต้อนรับ คณะครู วิทยาลัยเทคนิคนครสวรรค์ นำโดย ดร. ศิวรักษ์ บุญประเสริฐ หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน พร้อมคณะ เข้าศึกษาดูงานด้านการจัดการเรียนการสอน และร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ นายชารินทร์ ลาฤทธิ์ ย้ายมาดำรงตำแหน่งครู ประจำหมวดวิชาวิทยาศาสตร์ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ณ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ในวันที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ น. ณ ห้องประชุมบัวแดง อาคารอำนวยการ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
![](http://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/129957091_2817554278509426_1539008164694776367_o-1024x824.jpg)
![](http://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/129177845_2817554441842743_3451947823378882221_o-1024x683.jpg)
![](http://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/129720159_2817554565176064_8444854863582476719_o-1024x683.jpg)