ปฐมนิเทศนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ ๑๑ พฤษภาคม ๒๕๖๕ นายธาตรี พิบูลมณฑา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานีให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการปฐมนิเทศนักเรียน นักศึกษา ใหม่ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ หอประชุมโดมใหญ่ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ซึ่งดำเนินการระหว่างวันที่ ๑๑ – ๑๒ พฤษภาคม ๒๕๖๕ โดยวันที่ ๑๑ พฤษภาคม ๒๕๖๕ แบ่งเป็น ๓ รอบ และวันที่ ๑๒ พฤษภาคม ๒๕๖๕ แบ่งเป็น ๒ รอบ ทั้งนี้มีนายมนตรี สุริยพันตรี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร นายสุวิชา มั่นยืน รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ นายไวพจน์ ศรีธัญ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา นางราตรี สะดีวงษ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ หัวหน้าแผนกวิชา คณะครู และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมพิธีเปิดและร่วมกิจกรรมกันอย่างพร้อมเพรียง ภายใต้มาตรการควบคุมการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (Covid – 19)
![](https://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/280599242_1376529752825384_7141891758064508148_n-1024x683.jpg)
![](https://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/280659265_1376530182825341_6521681145482663500_n-1024x683.jpg)
![](https://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/280518094_1376515946160098_5046540622368322810_n-1024x683.jpg)
![](https://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/280740656_1376530192825340_1508635727185313166_n-1024x683.jpg)
![](https://ger.utc.ac.th/wp-content/uploads/2022/05/280669813_1376516306160062_1603477321739850872_n-1024x683.jpg)